ĐOÀN TRƯỜNG THAM GIA CUỘC THI TIKTOK DANCE COVER VÀ ĐẠT GIẢI KHUYẾN KHÍCH
12/09/2022
![](https://lh3.googleusercontent.com/TN4O3IfHJsTMcKFL8ZjfdIp66gHsYiBXCX8FpQXKzGrXMwsGN3i2pxHE28nQhKBFJ_WDBGzVQ8czy1x1dzvEmhAOaj5gmxnAk4EtmHcpRpJb3iR_lminXUYWra3mN9N-udC5DQLz-wEV4ZdUFI4TtmygcFBTIOwqdRL-8EIlkideCsXMzo7GlUbcKiwQZIf9JnrHtoFBz6Jqns3BkpO3t2Fw3yeroIy-xAulKGFht1Exr2CfcPPwpapz036ExA9bwmrBr_oXmWUNlxpxI_woSaYMecOl99E2TBd_iZ6yX73dHGeS4zi5AOReH9W6alnDFys4VbukVJrmCiEONRKNsfmXd1qMLu5CCQ7JJhR3pbmqoS_SbgOTJoeOPjDxq7VGl4iJB8bJ1U43c-MxGLPP6Ohw2DyCnmddUARLd6gmvvk794_LU6tGPRmdYVT0O-J0L1oeS8NnIcX6K85-FL0pjD9yCWvXBx5vXR7nV118qXA1CAiyhSZ6ih_-ysmKih_Y-0T-LbWpBka2OL-4gM_7__bmQVHNOob3q-NXFeJyX8iRmdUUoM_0sMeNJY_BZLB4iLtXsymR3egC_mVMILKuCPLpY7CTZgesO6FFFDibiKx9AdkHgZp6nSFZ1k5oSjVP9rLC0weg-j3OnP8cL59R_kVAQI93AS0giIfTeYtZ4qrFRwRLjjQ6IeQ2lzg0A6UDPnLnJgUUq9VIBXvrVNYggdT4S6XNpJzlS2ilI0eRjRxkQ6_Kyy8e-j7nVntBOxHpTtrXM73Z5yOIThgQV2KMMlcDjW2lv1CkGGmktzM2xU9ZfE71eb5go2PNOY0SfsRE6ou8l7x3xQJ3CGz-sg9PnCULnretmp6RgpJq2FJffokL-O6hRSKWi-UV5QojzeVBUc6cgK1S2k_1dRUs0Y9wEzUGh9g0v7sFJ0YtQKJOieRbFO599oAwsE_cPojSF76fzBF3O87D0OuBPZVW1qPA06oll98NGq7L__TlAEc4brrdH3mllVG6ngcousYAWZzuHP3ezkgFdy97xxC3W3PsINnIhqZZZwNNWzDYaAXHoYMPHGnO-m2cylMb=w455-h643-no?authuser=0)
ĐOÀN TRƯỜNG THAM GIA CUỘC THI TIKTOK DANCE COVER VÀ ĐẠT GIẢI KHUYẾN KHÍCH
Trước đó, Đoàn trường đã tham gia vòng sơ khảo và lọt vào top 13 đội tham gia vòng thi chung kết cuộc thi Tiktok Dance Cover do Hội sinh viên Việt Nam TP Đà Nẵng tổ chức.
Tối ngày 09/09/2022, sau những ngày miệt mài tập luyện, Đội đã có phần trình diễn dự thi và xuất sắc lọt top 8 đội thi với thành tích giải Nguyễn Khích - tuy không phải giải cao, nhưng đây là nỗ lực của cả Đội.
![](https://lh3.googleusercontent.com/7j-LjA47BTQ-uYhtOf1xRFeySyAMJbL_2oNXWKKEsGHLoxD8ygRD-O3QNTW-TlGTEGzWEVCfsENMWoz_ZW2kCAP3OLL958mHDwfLC0w1QClDHKVu86RrPxOxYsj-5oYR5117-UEilKGEkIdaOjXRlqqJxjU1MmwKar9I1qH-a4_qWKlLi7-zWqn783xQyS4prOoLLd4TXsRRl33JmpLAPp6ZpQe6EaEoi5mM-TdsXgVNt0oI1p4M_UejrSZjU-WJGAnCUgPI_n9P0bL2aOP8ABeIRwT-8gtM7KndqcY7OPOjQXYWiBN5H7pbpIVgUVKrZNLZg1P98XlbzXoJFY6XIgZFEjMc035eHVEjLmwqF0upmhTZL8uKKJZRD-Bn4LlIYfXks1LESnWt2vNfdPwJEKkS0g2ElFxZwQ-fEMxA98-5nEM-xHQ6zhsHKONxdJR6M0ESrz_0e6gzG6R2LLLnfdmNa9ppRw1MKQhREuXKRNCeshVBJatQAor9fsioEyNEJCBPG0aJZ-uAql7l6LvrFtUUwTFp4mk_-ZOZmd4b_41hThbqJNC8wwHddHu0C2zvBvGNcaYPlSV-Rq3YpX7bWsQZtobgBzH6_KNpO0E7enW9b-I5xbX9VRNmqAvw4wtO2MS_FpexcT6E-ULdE7cPJB69LfkrIHEE31eWjlOJ3pqSFWKZfgq1E1UG-jjT4sGv0rzVcLLlTy9IDrI06su58VdGaNj-Cb4JoswmlOMwC6uiV_ZQE8DvM1xYQGPwXyNv3BI-tUL765bsQ6fLl9xCzPGnSH97yHoI7SFdMssb-NyzpN0dB6qhVcgs-RJo1yE2TJve1ZNvbxHU_4DaHWV_CvtNmDVKZGonshNuw5YNcn42HIWqr3ii7IodcY5srLTYuVPto6M5wSKu3Q=w960-h642-no?authuser=0)
![](https://lh3.googleusercontent.com/3J7JrLBDoScsWOSWYGEI4eVu93FlA9fgXTzNMtRE9v5eadXGgEctnHASDbL5a6t7pctNb28e7HVTR4ffggdHjqTaiqsIZtkTVtAnkrAqXGEUR83YeKfwh-NJghQPqi_D3-8hHBMeVSSuqvn452BsJJQ5os5Kp6XUADV4xULWuL_sxNTkMx-ChVaJxA3gqSAMELkXMupcCgbzzxV8NThcasp8KY5t9K7dqK9ObVXhS5vW9YqDosn1dK6xgnmasdBDVBtnB5COb1LuSKCWaJJ-1aX6ZuLtOtzhLr68wx1UDIeZI12giEZ6f5Ba3dN3iBC0uSnmnLAYozfJZNqcAaUQ_qt5YOVb9F04jbqeHjncdMz78Kr7wATwX9naihDGP29uo6c0iRWaqSETblpKrIr98-Ssv_0uNbGiKo-wBROxS6x95h5pPdGOsRSTNLIQEaYLmxC-zuAiC3iuIC__gswOOd7zM2Wzmf3UzkBbnwLaSmBlyIyo-jhq_YDclDfOq7AeZZIQF7v8c_t0OduYYFvDqfn6MYKC8TyOQYHYZzCQpz5GLkQugOQwYW7MfgIATNpIxfC1K73B8fUE0VLeMnBO2asWkoW66Avrx2RQuC_ZPP4zwjbCV0Aqya-Rj0b2YO8Ud6Q6U0m8fpQY_BjG96LqXOzRbZ-GND5st2EewYK7hAFzZL-WEPOHVJ2FXIZ-lMDP7J2kZde96WnCSSUlFt0j3d2xWRJABi9GnYrI4nPm-JIT3Ya0wlZ707nYy511qpt27qef_TrUOZC-_ggParFgpAO5hzuUjcr3zqRrFQLPVN3xlpWH5yaXTyiWgcUh2c8nU5doYefo2rY5hyJ0W57RXkKXTg_6P5y1vYjH6wga2yy_uVhteBRVy4rn2vTv1ZpDv_WwZOx5a7TUozT0d3WYMZ6xqZbijwfynI8SNlnAFhVcdKGlfpgMKsip9yViUPgYpc-eaZsxTMgRZ8tp1yW8DSlxLyztHxsyVn0xZ0i5kqB8ICJffK_RnjErI_BkT8DnCYcdaAo4amPVnrvutfyHEwebRF0TLNidZYvrI88PN0zU1GmD-7tZFX0L=w960-h616-no?authuser=0)
![](https://lh3.googleusercontent.com/UYaV-IarfFSPLQrO2a2_sE4lR-9LomUntm6vc9JWwZkhtpn_JAZKhzUhswQZ4SIqKN2B8VCV8OTKyIl_BtjcV969ZfMytw05Hjl2mJx424ZAXXhOapo1h6QWXK8LOQ8XTNXrWfpnAy_oMp7QlifAMiYQXYv8kfzqjI18W7ebiZ8839T2XFiDdF1yOKVDPg6So9VsuS_0YVAAsTmFQqU8Ob3_a83Nf9EdvXi28IQXh78BUiGU12DQk1lyPffMztdjzBrzDGXJ2TlQXjfeD3tWKBG1GLJwPFRx5EEhUZ8jU4VOuUryZoi8Q_PEjAuNbVKbeBJ4n4jH33dGAZV2MZcGV2ML7WWqRyvDqHoP2bUw4km81rMgEdrTdW1h5_wEgCiW87bEpf3o354eNuPFvn77oc8chYzfw_IUDNX82B6d2T6zHpyDJiMZ8nmUh7spsMs3A0F8QGw28uWK8zHYUktZ_h0uom3YAKgHRUl1kbhdNatxHkLzahyiiRzgzBsQoLCFNLmcez0JzvNwpV6HjvUJAXOXikP1AHtNHfiYIR98QoLsso581GHLdPLo5GgpcS3pM3EizsTcsII0Tzh7xqixR2wU95ehv2iYag8SXBbW5TyyFZT_WHzxmgnENnd5Sb6u-YirW79aFW0agKKoLP8wRMv04MFH49xeJfWiYBV95ZgvI0YeaCPEd_7iPMMsyVJ-Ufbzn4bE-FiJdz9CehYMOTGub75z_q-EjKIHgGUoKTAEmFmxV97GcIze4ar96_15_dJwKL115wEWqGc2iv2Vj-OFfEURncmtYRvDOGxaq36DU4ohh53BaLL1qnFaln4ddeemF3JRaG1ATC8Sjg1o-8wjAHoZAVWmLgOZwZtekUbriOUclighPiPl7FcxsuDvejqYgSXIeRDJVwD2c9eNOPgVlpex3tsF6_ZkIB2M1EuRFGv7axH4DXif3CGu02ZdSgarGlMQE9Rr8kb1GRu4LsMDZFla7FUNGe02KdWLxvyRbknp47IHhG_FYjL7-1TaLVW_qoY3jOwrAWvm9C-8eh16atYZdMf_o49rlWjDlUfncyG0kTyfcT3-=w960-h632-no?authuser=0)
Sáng ngày 12/09/2022, cô Võ Thị Minh Lan- bí thư Đoàn trường và cô Nguyễn Thị Tuyết - phó bí thư Đoàn trường đã có buổi gặp gỡ, cảm ơn và trao giấy chứng nhận cho các thành viên tham gia Đội thi.
![](https://lh3.googleusercontent.com/UZXP1mP8SvQto49sbe02hr5bJjm0nmMbJmTsep6PxjtzwxapRlZ8ugJ1EBXFiTBElkg1Ne_4dr5wdOiZEplzSdIoqLq_Pt_w1-3qD-jCdsjFxOf6Dn7FtWFxA4BR6gWngZj1zIepqRYGcwXsRcH3BcRE_uswAydJRDVgcb-HqmoWVsY84lN7AWnzTD2nAckoqfMkcDUvb8GA23OmPCbE3LZPoLlFTW0CRYkSBdF_5A3BwUbzBNzbytE2dmXv6sSK6O61fu_3vCAUirYjW7Cako9998lCfVsfW5PeWugYoDYkzDm5ClH2YcmQlwlTZK5VYhCruM_JloJ692h-e6zMuVPwRReSD_c_h8GryDBu0LbeoTdeNzgsUcT4HE2kmg0E8XfSz_4OOZEyEv3kYiaCyuy3myo6AbrLF3L5A3dXQvjyakoWHiXEGMLHGXWv4j4STvfqalEYeMe5cq5uY1RinZ8BOVfhF9U-VNhnxcsAqg6-ZM94LeTg0axIpzT-q5vbP0NkYPeXZZwCn-91tU4mUalDNtFDRPkmzp6dDxzm4tSCKUOUNjGm6YJgIzhytEkreTWGtQeBkhcO_pgZIAugYVGKAUzIvrLGpdKq0uHwrDfYWWDkh2OBbA8YDcPZdyYAJMAEOOKDul6YDSoPo7uerrlj1g-i7WHhiGDQcAsUNE3vvZPti9V5sx9yB0HFewVkm6zewdp6tO4tQxgqQQsTnJdKdJpt8_8xueeHIaO6_DL39Z9-jWDeP_iLvdik8t_-0GjVatL7LtuSUELRM-drJtWaCXxPVSekzV5eKheT6isZy6lCazDhaXcikjbMypxvYDkUI7PVsnMAOH09a95gfs2QwPNdzw6dnSjlvPTA2BDZpylirR5tdKH7bZeqdp5SnLKj_xrAV0Xc2Zler3Pp2bMMZuyS8avoZ0WTyQA18FQnfBElLeImfw29kCYSQ0SM6uefPbXb2vOGA50H6XE-TNgM4m2VPiWjNWx5j4IckNiUVinWSCj__35WnmqdJhb4J326cT3q_JdKF3dfMUIPXxQI_3EgjIsXupqPNC0I-Lrb0Zh6LaDIZXy6=w483-h643-no?authuser=0)
![](https://lh3.googleusercontent.com/E4EE4gY-Qsv6WADGwmtcLmRNxDKSPm1IPGVYVCY92ytLi9JerPQXC5UDSov5-j6iqjh8AJ2bktJpILo34UkvAYY-BXckFByCF_QQRXJKDbfs2oeqRBWout3z6_vRUgJF9ZyQYLTTPvSmECGzSOXOQjarYIdSKzRZxfnsDiNc2ZvFz9bba7hliANkxr55W5cocCgt4rAepTiMM_2gC2ZBm9BKFRI6FRUOOu4MRLw1x70Q9Kdjo7jlCt1zopRI9Mf5kV8FCS9m0PByoCs6UaTForROs957c2a8LbZYccl2r28C6j0YTNUhMxFf4Z1T5hgrmd3VjALwOlY77Vilj2EwfYh2ejeQsqBD7gO8WUBhUDgQw22uQ1X2FxBxgP1_lue__iUZIcGuUJHVtltLKab0qOJfwmtmrPGZUoLVK4IWBQK13gj-sjH002UrCyxkcVu2OIjAjG3ZTHHv7Yx89AqtKJlxUrQ12iOwrlmGt9BflmgkeguSqUpZEfwOujaoPNO1h-MWXRyHnF-m6QZOxh3pUJ036pR2O2YR-dByOL9Ub3IHa3xsnUfHsVeeWTD2dkOVWFP07SSw2_ZJd9F3I1P4lJXl6UvAT_zdBqOB4wVNfwWXqDoTXXrE7FLUZEH6BwbVG3mxz10JmPcZH0WxMJX-gTpTEFTzx7jYwncPEeeWQeT7wdsT19nN1vTBv2OD4wN5dSxpM0Up5f5lXBdoYYrIReoCFXmE-o6HIwM5kZ3BvkE1h2n-BcAMtXkdDd-jZquF4LmvscYwcUh-6o96li1j-lZbrZMxVrY5EGGbDRMNU5DT7Ehp7kbwE9X9g5_nySOFDdPHwdptMr5z7yorSaOkDFf5rZPEdMf2rmwrGts06Vvxcr3htAKb64RdaNPbxH3U-qMXHwEil-QxC-MR0PwuoTWLLHZmxVEpuj4wkBiqzB_YCpxskJMtxjN0qzCIIqGqgHcCVU26aTvvQQkptHnxRapyrvm2P_BnPNtTgdUvRLrCTr71q8vkj6AvZ1j1WuHL6AUPLzIQN1xhzDq3jAWgqRfiidknjEyEnK2bCYt6thO0ZS6GgIEtISqr=w858-h643-no?authuser=0)
![](https://lh3.googleusercontent.com/_mf0d5lx1pebtuuPiLFDie1tsSCrG6DCe2ZhhL51Cw4Mh5DuWcregfL6EvJ5PttUBtLZiA-3rwvoNfJJOlGeYTK6Ec5GleoAEhnOkMneCBvqJ3rwReXTG7vijBtQ3C9UsjkMup5KGgOUJa_q07pkBD2udnZoWbHaMW96leBpguWztFJ7f31Am9_ASBRRolT8g0mCe8hvXkssmir4cGqjbZph0R2tA3CpPLetsDiUSAgckEH9WDGd7ioZtja4ZThXzwLZRH0VqxsE9WHwYX4gMrjBpm0FydMxLnUtgh4VB8q0H4itP4TyW-qMsFkIQt4v6N6DeNfsBc-J2WOgwW9lffKMejHIvJfD80ozS318PAAMStzmOLYr9ScBgxgw1mhbY9Cd4dJ87GLGoAF3Ff2SVOYvXd7TZjrdbE3-iMpBi7ypgpr58IMIKy21_n1cPGEocZGJXL3fzy5lQ4koCGowUjlMzC30IWeX48lBVRzQcgL7hgmFkDTt-WM4DVv6IeVASPqF-MYF2eDg4jZd0Tqs8jzdDWrquUIvYbFF7uDXn538r7BDqqo3TBGhJO5mjn376CYgMGt9rlYvuyFIxzcm5OnukgHMvz2Hb84u61KFffML37oBtIpG7A5kQ2m3-qxr6P54CUN7gdzlFbEMbk0-CsDN0xomLPz0S-XE5eb34zpHalAOJxlG3tfd9Gzf-ozHNKMpsU2D2y9be3vugVEOBd3isrMd6fTjVUs2jxS9nPvquu9KoXWaSZEMYU30QvQtfwaIgql2jzE_s-kPUQO2LySjZDXgjc8cdhgLvyITsC73TrC5l3KrwiXZ3Z5aewryZv10eUSRYOWR5RKSdxIMc5N-7bKwo9oAcGkaffIcE0jhmH6u-vqRPZElT3zrdLXdKvx88RSsOKBTG7HsXJdHDxegkIxqj-VhPsLgsDwk8lXHyxo10XUIIROEqX6-m87Ps5ItyuKMIopx4kDQi_PpSlZTHpYUZqBeVlZhMAW9BAOVMpRpILkRu0G_RLIEpQc5hB4E1Aw3kxirRzwmVcZGAQmR5HUXMCOyBGmtuOgLFlK1p8dCkfTclet-=w858-h643-no?authuser=0)
Một lần nữa Đoàn trường chúc mừng và cảm ơn các bạn
Tin bài : Hà Hoa - ủy viên BCH
Hình ảnh : Tề Bùi - CEPMedia